ทำงานตำแหน่งไหนดี Process Engineer หรือ Product Engineer

ผมกำลังหางานครับ เป็นนักศึกษาจบมาได้ 6 เดือน ไม่รู้ว่าจะเลือกทำตำแหน่งไหนดีระหว่าง Process Engineer หรือ Product Engineer 

ผมไม่เก่งคำนวน งานเอกสารก็ไม่ค่อยถนัด อยากให้คนที่ทำงานสายนี้หรือเคยทำงานสายนี้มาก่อน แชร์ประสบการณ์ให้หน่อยครับเพื่อผมจะนำไปเป็นข้อมูลการตัดสินใจน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่