หามังงะหรืออนิเมะเรื่องนึงค่ะ วอนผู้รู้ช่วยตอบที

รายละเอียดภายในเรื่องคือ มีคนตอกไข่(อาจจะพระเอก)แล้วเจอคนนั่งกอดไข่แดงอยู่ข้างใน(น่าจะนายเอก) สีผมสีอ่อนๆ แต่เราจำไม่ได้ว่ามันคือมังงะหรืออนิเมะหรือว่า Art work หรือ การ์ตูนสั้น จำรายละเอียดได้ประมาณนี้จริงๆค่ะ ให้แชท GPT ช่วยก็แล้ว ไม่มีอะไรคืบหน้าเลย วอนผู้รู้ช่วยหาทีค่ะ ถ้าหาได้จะเป็นพระคุณมากเลย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่