ผมมีเรื่องอยากถามครับว่าการที่ผมอยากได้รองเท้าใหม่แต่ไม่ได้

ผมเป็นนักบาสคือตอนผมไปซ้อมบาสผมจะมีรองเท้าที่ไม่ค่อยที่เท่าไรเลยผมเลยขอแม่
แต่ว่าแม่ผมว่าหลังวันที่17จะพาไปซื้อ ที่ห้างหลังจากที่ผมซ้อมเสร็จก็ไปห้าง
แม่ผมเห็นราคาก็บอกว่าไม่ได้มีงบ3000บาทผมเลยต่อลองขึ้นเป็น4พันได้ไหม
เพราะว่าราคารองเท้าบาสเป็นเรื่องปกติเลย แม่ผมบอกไม่ได้จึงทำให้ผมเสียใจมากเพราะ
ท่านเป็นผมพูดเองว่าจะซื้อให้ผมเลยโกรธท่านมากเพราะผมเป็นให้สัญญาแล้ว
ต้องไม่ผิดคำสัญญาผมเลยคิดท่านก็บ่นเลยรองเท้าอะไรตั้ง4พันแล้วก็ด่าผม
งานการในช่วยทำเลยทั้งที่ผมช่วยทำงาน4วันเพื่อรองเท้าที่อยากได้มานาน
เพราะผมไม่ได้ใส่รองเท้าดีๆนานแล้วคือรองเท้าทั้งกัดเท้าขนาดของเท้าผมใหญ่กว่ารองเท้าอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่