ล้างแอร์มาได้สามวัน วันมี่สี่แอร์เป่าออกมาเเต่ลมร้อนไม่เย็นและคอมเพรสเซอร์ไม่ทำงาน

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ อยากขอความรู้ค่ะ ว่าล้างแร์มาได้ 3 วัน วันที่ 4  มีแต่ลมร้อนออกมาและคอมเพรสเซอร์แอร์ก็ไม่ทำงาน ดังตื๊ดๆ ตลอดเวลา อาการแบบนี้แก้ยังไงดีค่ะ ลองโทรหาช่างที่ล้างแอร์คนเดิมก็ไม่ยอมบอกสาเหตุ แต่ถ้าเข้ามาดูมีค่าใช้จ่าย หรืออาจจะต้องซื้อแอร์ใหม่ เราโดนวางยารึเปล่าคะ? หรือคิดมากไป

แอร์ยี่ห้อ Daikin ค่ะ

ขอบคุณมากๆสำหรับทุกความเห็นค่ะ
ใส่โค้ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่