ทำไมผู้ชายเวลาจะแต่งงานกับใครสักคนถึงไม่ค่อยสนใจเรื่องฐานะและหน้าตาของผู้หญิงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เท่าที่สังเกตผู้ชายหลายคนมากไม่ค่อยสนใจเรื่องอดีตและฐานะของผู้หญิงที่เค้าเลือกเป็นแฟนด้วยเลย ไม่ว่าผู้หญิงคนนั้นจะผ่านอะไรมาผู้ชายก็ไม่สนใจ ไม่ว่าผู้หญิงจะสวยหรือไม่เค้าก็ไม่แคร์ เช่นเพื่อนเราสวยมากฐานะดีการศึกษาสูงแต่โดนผู้ชายทิ้งไปหาผู้หญิงอีกคนที่หน้าตาธรรมดาผิวสีแทนและไม่รวย เราเลยแน่ใจว่าผู้ชายอาจจะชอบมองผู้หญิงสวยแต่พอจะเลือกใครสักคนเป็นคู่ชีวิตเค้ามองที่ความสบายใจหรือเปล่าคะ? ต่างจากผู้หญิงที่จะเลือกใครสักคนเป็นแฟนไม่หล่อก็ต้องรวยอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่