ซื้อประกันมอไซค์หายของที่ไหนดีครับ

ตอนซื้อปีแรกของศูนย์ Honda แถมให้โดยตรงครับ 1 ปี แต่เข้าปี 2 ว่าจะไม่ต่อของศูนย์ครับ ว่าจะซื้อแยก ซื้อไว้ให้อุ่นใจดีครับ รถจอดในบ้านไม่ได้ต้องจอดนอกบ้าน ปหติจอกใช้แค่ดิสเบรคก็ยังแอบเสียวๆครับ เด็กแวนท์แถวบ้านก็ช่างเยอะ หมวกหายกันบ่อยๆ เลยไม่ค่อยไว้ใจ ไม่สบายใจไงไม่รู้ถ้าไม่ได้ซื้อ หายทีไม่คุ้มเลย กะใช้รถอย่างน้อย 3-4 ปีถึงจะคุ้ม เลยว่าจะซื้อต่อเรื่อยๆไม่เกิน 5 ปีแรกครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่