กระต่ายตายเพราะท้องอืดมาทราบอีกทีเพราะ...(เตือน)

เรื่องมีอยู่ว่าแม่เราชอบเอาอะไรที่กระต่ายกินไม่ได้ให้กินโดยที่เราไม่รู้ไม่คิดว่าแม่แอบให้อาหารที่ไม่ถูกต้องกับกระต่ายเราพยายามบอกแม่หลายรอบแล้วถ้าอยากให้อาหารน้องตุ๋นเอาแต่หญ้าอัลฟ.นะแต่ไม่นานมานี้แม่เราแอบเอาผักบุ้งผักสารพัดส่วนแฟนแม่เอาขนมเลย์ถั่วอื่นๆให้น้องกินพึ่งรู้วันนี้ค่ะว่าเขาทำอย่างงี้มาตลอดแล้วเขาเอาเปรียบเทียบกับตัวเก่าว่ามันก็กินได้ไม่เคยฟังนุจริงๆค่ะสุดท้ายน้องได้เสียวันนี้น้องมีอาการท้องอืด😭นุพาน้องไปหาหมอไม่ทัน😭😭😭😭อยากเตือนสำหรับคนเลี้ยงกระต่ายนะคะห้ามเอาอาหารแปลกๆให้น้องกิน RIPตุ๋น😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่