รีวิว ภาพยนตร์และสื่อทัล (ฟิล์ม) มหาลัยศรีปทุม บางเขน หน่อยคร้บ

สนใจอยากเรียนคณะนิเทศศาสตร์ สาขาภาพยนตร์และสื่อดิจิทัล ของมหาลัยศรีปทุมมากครับ อยากจะอ่านรีวิวจากพี่พี่ในมหาลัยก่อนตัดสินใจเรียนหน่อยครับ

ส่วนตัวทางบ้านไม่ได้มีฐานะร่ำรวย แล้วก็มีแม่เป็นราชการครู เห็นว่าน่าจะกู้กยศ.ไม่ได้ครับ ก็เลยลังเลอยู่ว่าค่าใช้จ่าย/ค่าเทอมอาจจะเกินตัวผมเอง แล้วก็กลัวเรื่องค่าใช้จ่ายอื่นๆนอกจากค่าเทอมด้วยครับ

แล้วก็อยากรู้เรื่องอื่นๆคร่าวๆภายในคณะ/สาขาด้วยคั้บ🥹

วอนทุกคนช่วยแนะแนว/แนะนำหน่อยค้าบ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่