เน็ต TOT ดีจริงหรือ ?

เน็ต TOT ดีจริงหรือ ?

ด้วยความที่ว่าได้รับประสบการณ์ดีๆจากค่ายนี้เลยทำให้เกิดข้อสงสัยว่ามันดีจริงไหมว่าหลังจากเขียนเสร็จจะเอาไปเวลาไปทำอย่างอื่นต่อ
ถ้าบอกว่าดีหรือเเย่ ผมบอกได้เเค่ว่า ก่ำกึ่ง คุณต้องเป็นผู้ใช้ตัวจริงเท่านั้นถึงจะได้รู้ หากตัดสินด้วยสัญญาณอินเตอร์เน็ตสำหรับผมคือ ดี เเต่ด้วยประสบการณ์ที่ผมได้รับเมื่อเร็วๆนี้ทำให้ความรู้สึกค่อนข้าง หมดความสนใจในค่ายนี้ไปเเล้ว ในด้านของการให้บริการ ผมได้ติดต่อขอติดตั่งเร้าเตอร์เน็ตบ้านไปเมื่อวันที่1 คอลเซนเตอร์ได้บอกว่าเดี่ยวทางเราจะติดต่อไปอีกที 3 วันผ่านไปผมได้โทรศัพไปเช็ค เขาบอกได้เเค่ว่ารอช่าง ด้วยความที่ว่าอาทิตย์หน้ามันก็จะสงกรานเเล้วผมเลยเดาว่าคงไม่น่าได้เร็วๆนี้ เพราะระบบฟรอสซิล ที่ต้องประสานงานเเละรอเเต่ละฝ่ายรับเรื่อง เเละใช่ครับผมรอเเละโทรไปเช็คอีกทีวันที่ 9 เขาบอกว่ามีช่างรับเรื่องเเล้วเเละรอติดต่อกลับไป เอาละครับจนถึงวันนี้วันที่ 14 ยังไม่มีการติดต่อมาเลยครับ เป็นเวลากว่าครึ่งเดือนที่ผมรอคอย ซึ่งจากที่ตอนเเรกยังรอได้ตอนนี้ จำเป็นต้องใช้เเล้วครับ เเต่ก็ยังไม่ได้มาติดสักที ทุกคนมีงานการต้องทำครับขอบคุณครับ เพราะงั้นผมเลยตั่งใจรอถึงวันที่ 18 นี้อย่างไม่คาดหวัง หากยังไม่มาผมคงทำได้เเค่โทรไปยกเลิกเเละ พิจารณาเลือกค่ายเน็ตที่เหมาะสมกับตนเอง ผมเชื่อว่าทุกคนมีสถานะการณ์เเละจำเป็นต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตนเอง ในฐานะผู้บริโภค เขาคงไม่มานั่งชดเชยเวลาที่ผมมานั่งรอพวกเขาหรอกมั่ง กล่าวตามความสัตว์จริงในตอนเเรกค่อนข้างเสียความรู้สึกเเต่เมื่อเวลาผ่านไป ผมก้เเค่เฉยๆกับมัน เเละคิดได้ว่า ก็เลือกอะไรที่มันดีกว่าสิ จะนั่งรอทำไมมีบริการอีกตั่งเยอะให้เลือกเเละมีความพร้อมกว่าทำไมจะไม่เลือก นี่คงเป็นสาเหตุที่ผมเขียนบทความเล็กๆนี้ขึ้นมา บอกได้เเค่ว่า เสียเวลาชีวิตมากๆครับ เเต่มันก้ทำให้ผมได้เรียนรู้เเละเขียนอย่างนึงไว้ในลิสสิ่งที่ต้องทำ นั่นคือ ซื้อหุ้นค่ายเน็ตจนกว่าจะได้เป็นผู้ถือหุ่นรายใหญ่ เผื่ออนาคตจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียเวลาเเละได้รับการดูเเลอย่างดีสุดๆ

หรือใครมีประสบการณ์สามารถคอมเม้นเพื่อพูดคุยเเลกความคิดเเละความเห็นที่เเตกต่างได้ครับ ขอตัวไปดูนายอาร์มก่อนนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่