หาซีรี่ย์ฝรั่งเรื่องหนึ่งครับ

เนื้อเรื่องจะเกี่ยวกับโลกเสมือนจริงที่คนใกล้จะตายสามารถเข้าไปอยู่ได้ พระเอกเป็นโปรแกรมเมอร์ แล้วโดนฆ่าแต่โดนแฟนตัวเองช่วยไว้ จึงได้เข้าไปอยู่ในโลกนี้ด้วย แต่พระเอกก็ค้นพบความจริงอะไรหลายๆ ในโลกนี้ว่าจริงๆแล้วตัวเองไม่ได้ประสบอุบัติเหตุ

ช่วยด้วยครับ ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้ ไปหาตามสตรีมมิ่งก็ไม่เจอ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรื่อง Upload รึเปล่าคะ มีใน Prime Video
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่