เปลี่ยนหน้าจอมาทั้งเเผง เเต่ทำไมมันถึงกดเอง?ช่วยตอบหน่อยนะคะ หรือว่าทางร้านทำไม่ดีอ่ะ

คือเมื่อวานน้ำเข้าหน้าจอมือถือ เเล้วเครื่องดับ ปิดติดเเต่สีภาพหายไปครึ่งจอ+มีรอยเเตกอยู่เเล้วด้วย ทางร้านเลยเเนะนำให้เปลี่ยนใหม่หมด ก็เลยโอเคค่ะพอรับตัวเครื่องที่ซ่อมมาเเล้ว ไม่ได้เช็คด้วยเพราะรีบใช้ อาการมันพึ่งมาออก คือรู้สึกว่าหน้าชอบกดเองตรงมุมๆเครื่อง เเล้วก็มีเเสงเล็กลอดออกมาตามขอบนิดหน่อย เเล้วต้องทำยังไงหรอค่ะ ถ้าไปแก้จะมีราคาเท่าไหร่ค่ะ ขอความรู้หน่อยนะคะ หนูเพิ่งซ้อมเมื่อวานเอง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่