มีใครรู้บ้างไหมครับว่า ฮารูกะ อายาเสะ(haruka ayase) เธอเล่นโซเชียลไหมติดตามได้ทางไหน?

พอดีพึ่งได้มีโอกาสย้อนกลับไปดูคุณ ฮารูกะ อายาเสะ
เรื่อง cyborg she ยัยนี่...น่ารักจัง ปี2008 แล้วอินมากเลยครับอยากจะติดตามครับ แต่พอค้นหาไปหลายแพลตฟอร์ม แล้วไม่เจออันไหนที่ดูเป็นออฟฟิเชียลเลยครับ ใครที่พอจะรู้ก็ช่วยหน่อยนะครับ หามานานแล้วนไม่รู้อันไหนแอคจริงอันไหนแอคปลอม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่