ทำไมเวลาเราใส่หูฟังเราจะได้ยินปกติฟังเพลงปกติ แต่พอคนอื่นใส่หูฟังของเราไม่ได้ยิน

กระทู้คำถาม
ไม่แน่ใจว่าเป็นคนเดียวมั้ยแต่ว่าเป็นบ่อยมากก ทุกครั้งที่ใส่หูฟังฟังเพลง และเพื่อนก็อยากรู้ว่าผมฟังเพลงอะไร ผมก็ให้หูฟังให้เพื่อนฟังจะได้รู้ว่าผมฟังเพชงอะไร แต่กลับเพื่อนไม่ได้ยินเพลงที่เรากำลังฟังทั้งๆที่เราได้ยินชัดมากกด้วย ก็เลยอยากจะถามว่าผมเป็นคนเดียวรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่