ตามหาอนิเมะเรื่องหนึ่งค่ะ

อนิเมะเรื่องนี้เราเคยดู แล้วก็หาไม่เจอจำผล็อตเรื่องได้อยู่เหมือนนางเอกเข้ามาในเมืองของญี่ปุ่นแล้วมีโจรล่องหนปล้นอะไรสักอย่างของนางเอกไปแล้วนางเอากก็พยายามตามแล้วเหมือนไปนั่งพักตรงม้านั่งแล้วก็มีจดหมายที่มีรอยปั้มสัญลักษณ์อะไรสักอย่างอยู่นางเอกเลยตามไปเข้าไปในคาเฟ่ทะลุเข้าไปหลังร้านแล้วเหมือนเจอกลุ่มผู้ชายแล้วพวกผช.ก็ถามนางเอกว่าเข้ามาได้ยังไงเหมือนสัญลักษณ์น่าจะเป็นรูปวงกลมไม่ก็เหมือนกระดาษบินได้อะไรสักอย่างนี้แหละแล้วเหมือนคนในตระกูลนางเอกเคยเป็นวีรบุรุษมาก่อนด้วยมันมีอยู่ตอนนึงที่นางเอกกับผู้ชายไปที่ต้นไม้ใหญ่ที่เหมือนจะมีก๊อปลินมั้งที่มันขโมยของมีค่าไปในต้นไม้แล้วก็ต่อสู้กันนางเอกผมสีดำๆน้ำตาลๆประมาณนี้แหละค่ะที่จำได้คร่าวๆหามานานมากใครรู้บอกได้ไหมคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่