ขอเรื่องที่คิดว่าฟังแล้วน่ากลัวที่สุดของ The Ghost - The Shock ของแต่ล่ะท่านหน่อยครับ

พอดีสงกรานต์ไม่ได้ไปไหน รายการก็หยุดเทศกาล ส่วนตัวผมชอบฟังเรื่องผี ฟังเอามันส์ ฟังเอาบันเทิงแบบได้ลุ้นตามไรงี้ครับ เลยจะมาขอเรื่องที่น่ากลัวที่สุดของทั้ง 2 รายการหน่อยครับ แต่ว่าเป็นไปได้ขอเรื่องที่ไม่เกี่ยวกัยทำของใส่กัน คุณไสยสั่งตาย คุณยายสั่งตา บลาๆๆ เด้อครับ รู้สึกเรื่องผีๆเวลามีเรื่องทำของมาปนผมรู้สึกเอียนๆ(ฟังจนเบื่อกับเรื่องทำของ)
อยากได้เรื่องที่เจอผี ผีหลอกจริงๆไม่อิงกรรมเก่า จะแหกตับควักไส้อะไรก็ดี ขอที่คิดว่าฟังมาแล้วมันส์และน่ากลัวของแต่ล่ะท่าน ยังไงก็แนะนำให้คนเหงาๆไปหาฟังตามหน่อยนะคร้าบ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่