ทำไมน้องหมาถึงเป็นแบบนี้คะ?

สวัสดีคะเรา ชื่อ ฟาง คือเรามาเล่าเรื่องน้องหมาตัวโปรดของเรา น้องชื่อว่าเจ้าครีม เจ้าครีมเนี่ย เป็นน้องหมาที่ร่าเริง ขี้เล่นมากกก ที่สุดในบ้านของเราเลยละ แล้วอยู่เจ้าครีมก็มีอาการซึมผิดปกติมากเจ้าครีมไม่เคยเป็นแบบนี้เลยแล้วเราลองพาไปโรงพยาบาลสัตย์ใกล้บ้านแล้วหมอตรวจแล้วพออะไรผิดปกติพอเราเอากลับไปบ้านด็ยังมีอาการไมีค่อยดีขึ้นเลย อาการของน้องหมา คือ "ทรงตัวไม่อยู่"
"เดินเซไปเซมาตลอด" แล้วมีอาการ"ขาข้างซ้ายกระตุก"ในตลอดหนึ่ง1 สัปดาห์นี้มันมีอาการแบบนี้ตลอดเวลาเราก็เป็นห่วงเจ้าหมาตัวโปรดของเราเราก็ดูอย่างใกล้ชิด 

ในความรู้สึกของเราว่าถ้าน้องเสียเราอย่าร้องนะเราอยากให้น้องรอดแล้วมาเล่นกับเราเราเหงาเวลาไม่มีเจ้าครีมเราอยากจะรักษาอีกครั้งแค่เราเอาเงินเก็บตลอดที่เก็บมารักษาน้องหมดแล้วเราต้องทำไงดีคะ😢😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่