วิธีที่ะเจอคนในความฝันอีกต้องทำไงคะ?

คือหนูฝันถึงผู้ชายคนนึงและเขาทำหนูติดใจมากๆไม่รู้ทำไมในฝันถึงรับรู้มีความรู้สึกที่ดีรู้สึกปลอดภัยสบายใจกับเขามากๆในฝันเขาเป็นคนคุยหรทอแฟนเราสักอย่างไม่มั่นใจค่ะแต่ทุกอย่างคือเขาดีมากๆในฝันเรารับรู้ได้แบบนี้เราจำความฝันได้ไม่มากเบยไม่ได้พิมดีเทลเยอะเอาเป็นว่าหนูอยากเจอเขาอีกค่ะจะในฝันหรือถ้าเขามีชีวิตจริงๆก้อยากเจอมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่