ลบอีเมลออกจากเฟสไม่ได้

กระทู้คำถาม

มีพี่ๆคนไหนถนัดทางด้านนี้บ้างครับ เฟสบุ๊คลบอีเมลไม่ได้เนื่องจากมันบัคลบในเฟสก็ไม่ได้ในเมต้าก็ไม่ได้ ต้องการลบเพื่อความปลอดภัย ปัญหาส่วนใหญ่มันมาจากการซื้อขายรหัสเกมเราไม่สามารถลบเมลคนเก่าออกได้ทำให้เสี่ยงต่อการโดนดึง พอจะลบมันก็ไม่จำเครื่องเพราะพึ่งซื้อขายเฟสมาถ้าจะรอให้จำเครื่องก็คงอีกนาน เฟสมันมีการซื้อขายอยู่เรื่อยๆ พี่ๆคนไหนมีวิธีลบช่วยแชร์หน่อยนะครับ มีแต่คนขายสูตร2,000+สู้ไม่ไหว อยากทำเกี่ยวกับระบบเฟสบุ๊คเป็นมากๆเลยครับเวลาเกิดปัญหาแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่