วาดภาพนำไปขายไปประมูล

ขอสอบถามเพื่อนเพื่อนในพันทิปที่มีความรู้เกี่ยวกับศิลปะการวาดภาพคือเราชื่นชมผมงานคนอื่นเราจึงอยากนำมาเป็นแบบแต่เราไม่ได้ลอกของเค้าทั้งหมดเราจะนำมาดัดแปลงและวาดของเราซึ่งวาดเสร็จเราจะนำไปขายหรือไปประมูลเราสามารถทำได้ไหมคะ สำสำหรับใครที่มีคำแนะนำในการเริ่มวาดภาพขายหรือประมูลครั้งแรก สามารถแนะนำได้เลยนะคะ เราพึ่งเริ่มเราก็ศึกษาบ้างแต่เราก็ไม่รู้ว่าศึกษาถูกไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่