สอบถามการเดินไฟทิ้งไว้สำหรับติดตั้งแอร์

เนื่องจากการลังจะติดตั้งแอร์ใหม่ บริษัทติดตั้งเค้าแจ้งว่าให้เดินไฟจากเมนไปทิ้งไว้ตรงจุดติดตั้งให้ด้วย
อยากสอบถามว่าตรงนี้สายไฟที่ต้องเดินคือประเภทไหนครับ ใช่ สาย vaf รึป่าว แล้วต้องมีสาย g ด้วยมั้ย จะได้ซื้อเป็น vaf-g ขนาด 4sq.mm สำหรับแอร์ 30,000BTU

พอดีติดต่อไปถามเค้าแล้วแต่บริษัทน่าจะหยุดช่วงสงกรานต์เลยไม่มีคนมาตอบให้ครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่