หัวจะปวด! บ้านใครซักผ้าขี้ริ้ว​ พรมเช็ดเท้า กับ​ เสื้อผ้า​ ด้วยถังซักเดียวกันไหม?

คือแม่ฉันและนังน้องสาวตัวดี​ เอาผ้าขี้ริ้ว​ ผ้าเช็ดเท้า​ ไปใส่เครื่องซักผ้า​ ที่ใช้ซักเสื้อผ้า​🤢🤢 *แต่ไม่ได้ซักพร้อมกันนะ

พอบอกว่ามันสกปรกนะ​ ไม่มีใครเขาทำ​
แม่ฉันบอกมันล้างได้​ เป็นเรื่องปกติ!!! 😲
เราแบบเห้ยย​ เชื้อโรคนะ​ คือนึกแล้วคันเลย
บ้านใครเป็น​ นี่เพิ่งมารู้ว่าแม่ทำแบบนี้😭
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่