อยากนั่งรถไฟ ไปแก่งกระจานค่ะ TT

คือพอดีว่าที่บ้านไปเที่ยวแก่งกระจานกันแล้วจะเลยไปภูเก็ตต่อเลย ซึ่งหนูไม่ได้ไปแก่งกระจาน แต่จะไปภูเก็ตด้วย เลยอยากจะสอบถามพี่ๆ ค่ะว่า ถ้าหนูอยากนั่งรถไฟอะค่ะ ส่วนตัวคิดว่าจะขึ้นจากหัวลำโพง มันสามารถไปลงสถานีไหนได้บ้างคะ ที่ใกล้แก่งกระจานที่สุด หรือที่เป็นทางผ่าน จากแก่งกระจานไปภูเก็ตน่ะค่ะ รบกวนพี่ๆ ผู้รู้ช่วยตอบหนูทีนะคะ จะไปพรุ่งนี้แล้วค่ะ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่