ความรู้สึกตอนที่ใส่ฟันครอบซี่หน้าเป็นยังไงหรอคะ

พอดีหนูฟันกระต่ายหักค่ะ หักไป1ซี่เลย ทำการรักษารากเรียบร้อยเเล้วหักไปเยอะมากจนเกือบชิดเหงือกค่ะหมอเขาให้ครอบฟันซึ่งหนูอยากรู้ว่าถ้าครอบมาความรู้สึกตอนที่ใส่นี่รู้สึกยังไงหรอคะ😭
*เเบบเซรามิกผสมโลหะอมยิ้ม42อมยิ้ม42
ให้กำลังใจหนูหน่อยนะคะพี่ๆฮือ หนูพึ่ง16เองค่ะเครียดเรื่องฟันมากๆกังวลทุกวันเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่