อยากสะสมแคร์แบร์รุ่นเก่า

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวชอบแคร์แบร์มากเลยค่ะ โดยเฉพาะหน้าเก่า เพิ่งรู้ว่าแคร์แบร์ยุคคลาสสิคจะมีให้สะสมเยอะขนาดนี้ แต่หายากมากๆเลยค่ะ ให้มีแหล่งดีๆไม่ป้ายยาได้ไหมคะทั้งที่เป็นแหล่งรับซื้อขาย หรือร้านต่างๆ อยากสะสมมากเลยค่ะ ทั้งของเล่น สมุด คือน่ารักไปหมดแต่หายากมากTT นี่ก็ติดตามในไอจีมาบ้างค่ะ แต่กว่าจะเจอที่ตามหาคือยากสุด อาจเป็นเพราะมันผลิตนานแล้วมั้งคะ ปล.ร้องไห้ขอบคุณนะคะะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่