กระต่ายกินดอกกล็อกซีเนียเข้าไป

คือเราปลูกต้นกล็อกซีเนียไว้ในบ้านค่ะ แล้วที่บ้านก็เลี้ยงกระต่ายด้วย ปกติเราก็คอยดูตลอดไม่ให้น้องไปกัดแทะของอะไรในบ้าน แล้วเค้าก็ไม่ค่อยออกมาวิ่งเล่นซนเท่าไหร่ แต่วันนี้ไม่รู้อะไรยังไงดลใจให้น้องออกมาวิ่งแล้วไปกินดอกกล็อกซีเรียเข้า ยังดีที่กินไปแค่กลีบดอกกลีบนึง แต่ก็ยังเป็นห้วงอยู่ดีค่ะ เลยอยากทราบว่ามันจะมีผลอะไรกับน้องไม๊ค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่