สอบถามครับ รู้สึกร่างกายร้อนแปลกๆ ข้างในตัวร้อนแทบจะระเบิด ทำยังไงดีครับ

สอบถามครับ รู้สึกร่างกายลุ่มร้อนแปลกๆ ข้างในตัวร้อนแทบจะระเบิด ทำยังไงดีครับ
เบื้องต้นมีอาการไม่สบายตัว ครั่นเนื้อครั่นตัว ข้างในร่างกายร้อน ทรมานมากๆ แต่วัดอุณหภูมิร่างกาย ปกติเหมือนไม่มีไข้ 
ไปพบหมอก็จ่ายยาแก้ปวด แก้ไข้ แต่ก็ไม่หาย ไม่ทุเลาลงเลย (ก็มันไม่มีไข้)...รู้สึกหนาวๆร้อนๆตลอด
ไม่รู้จะต้องรักษายังไงแล้ว เพราะไข้ก็ไม่มี  ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่