ถามเรื่องแลกตั๋ว JR pass ที่ ส.Shinagawa จะสะดวกกว่า ส.โตเกียว ใหมครับ ?

เท่าที่อ่านๆมา  เวลาที่ใช้ในการแลกตั๋วที่ ส.โตเกียว ไม่ค่อยแน่นอน, บางคนบอกว่า เร็ว ,บางคนบอก 2 ชม   แล้วแต่ดวง เนื่องจาก ส.โตเกียว คนเยอะ ถ้าจังหวะไม่ดี ก็นานมาก
ผมก็เลยคิดว่า ถ้าเป็น ส.Shinagawa ละ คนจะน่าน้อยกว่าใหมครับ ?
ปล. วันเวลา ขึ้นรถ จาก Tokyo ไป Sendai คือ วันอาทิตย์ ,10:45 น. ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่