แอนดรอยด์แท็บเล็ตตัวไหนวางมือบนจอได้ตอนวาดรูป

กระทู้คำถาม
ขอความเห็นจากผู้รู้ค่ะ แอนดรอยด์แท็บเล็ตตัวไหนวางมือบนจอได้ตอนจดโน้ตและ/หรือวาดรูปบ้างคะ เราใช้แอปไอบิสเพ้นวาดรูป ตอนนี้อยากเปลี่ยนแท็บเล็ตเพราะเครื่องเดิมเก่าและหน่วยความจำไม่พอแล้ว เราอยากได้ตัวที่หน่วยความจำ 128 gb ขึ้น และขนาดหน้าจอใหญ่ๆ หน่อย

ทราบว่าซัมซุง tab s9 FE และ FE+ วางมือบนจอได้เวลาใช้ปากกา แต่อยากหาข้อมูลตัวอื่นด้วยก่อนตัดสินใจซื้อค่ะ เผื่อมีตัวอื่นที่ราคาไม่แรงมาก ใครพอมีข้อมูลรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ เพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่