สงสัย ทำไมบางคนแปลงฟันตอนเช้า มีเสียงดังแบบ คนอ๊วกยังกะคนเมาเหล้า ไม่กล้าบอกเขาเหมือนกัน?

ข้างบ้านอะนะ สงสับครับ หรือ ว่าเขาป่วยเป็นอะไรมั้ย 
ได้เวลาหกโมงเช้า มาละเสียงที่เราไม่อยากฟัง (อ๊ว..............................ก) 
เพราะผมต้องมานั่งทำงานคอมตอนเช้าบริเวญหลังบ้านประจำ 
รู้สึกคันมือ เลยถามเพื่อนสมาชิกดีกว่า อาจช่วยคลายข้อสงสัยได้.
เราอะนะ จะตดยังเอาแบบเงียบๆและไกลผู้คนเลย...เฮ้อ......
ขอระบายหน่อย.....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่