เน็ต 50GB ต่อเดือน ใช้ได้แค่50GBต่อเดือนเองหรอครับ

กระทู้คำถาม
คือผมไปเรียนมหาลัย แล้ววต้องไปอยู่หอแล้วเน็ตหอไม่แรงและเขาก็ไม่ให้เราติดเน็ตเอง ผมเป็นคนใช้คอมและโน๊ตบุ๊คเป็นประจำผมเลยจะหา wifi พกพาแต่มันต้องใช้ซิมผมเลยไปหาดูซิมแล้วไปเจอ เน็ต50GBต่อเดือน ผมเลยสงสัยว่ามันใช้ได้50GBหรอครับ แล้วถ้ามันหมดจะใช้ไม่ได้หรอครับ ต้องรอเดือนถัดไปถึงใช้ได้ แล้วเป็นคอมกับโน๊ตบุ๊คมันก็กินเน็ตพอสมควร หรือมันมีโปรเน็ตไม่จำกัดต่อเดือนไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่