ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ ว่าใช่เนื้อคู่กันไหม

เรากับแฟนยังไม่ได้แต่งงานกันนะคะ เคยจับได้ว่าคบซ้อน แต่เขาไปบอกเลิกคนนั้นมาแล้ว มาคบกับเรา บางทีก็รู้สึกว่าเขามีคนอื่นอีก แต่ช่วงเวลาที่อยู่ด้วยกันเขาก็ดูแลเราดีมาก แล้วถ้าเขาไม่ใช่เนื้อคู่เรา ฝืนคบต่อไปยังไงก็ไม่รอดใช่ไหมคะ

หญิง 8 พฤษภาคม 2539 เวลาเกิด 12.19 กรุงเทพ
ชาย 20 ธันวาคม 2530 เวลาเกิด ตี3.14 กรุงเทพ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่