อยู่ต่างประเทศจะติดตม.ไหมถ้าเดินทางกลับ

สวัสดีค่ะพอดีอยากทราบว่าคือตอนนี้อาศัยอยู่ออสเตีย🇦🇹ค่ะมีวีซ่าติดตามพ่อแม่อยู่แล้วมีแพลนกลับไทยเป็นการกลับครั้งแรกคนเดียวเลยแอบกลัวๆหลายเรื่องค่ะ 1. ถ้ากลับเข้าประเทศจะติดตม.ไหม? 2.ถ้าตม.ควรตอบแบบไหนเรื่องไปทางไหนดีค่ะที่ดูสุภาพมากสุด 3. ตม.จะถามคำถามแนวไหนค่ะ
อยากถามผู้ที่มีประสบการณ์ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻🥺😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่