ช่วยตามหาหนังหน่อยค่ะ คาใจมาเป็น4-5ปีแล้ว

เท่าที่จำได้น่าจะหนังไซไฟค่ะ คือร่างพระเอกเละหมดแล้ว แล้วร่างของพระเอกก็อยู่ในตู้ แบบร่างของพระเอกเหลือครึ่งตัวมั้ง แต่ยังหายใจอยู่ แล้วอยู่ในตู้อะไรไม่รู้ เขาเรียกอะไรไม่รู้ คือกำลังทำภารกิจมั้ง จำไม่ได้แล้ว คือมันเกี่ยวกับอวกาศนี่แหละมั้ง ไม่รู้55555จำไม่ได้ นานมากแล้ว แต่มันคาในมาก อยากกลับไปดูอีก มันตรึงใจ คือพระเอกน่าจะไม่รู้ว่าร่างตัวเองในโลกความเป็นจริงเป็นยังไงมั้ง ร่างพระเอกอยู่ในตู้ที่มันเหมือนเรื่องอวตารน่ะค่ะ ที่พวกพระเอกเข้าไปนอนในนั้นแล้วย้ายจิตใจไปร่างอวตาร ตู้แบบนั้นเลยค่ะ แต่ในเรื่องนี้ ร่างขแงพระเอกน่าจะเหลือแค่พวกเครื่องในหัวใจอะไรทำนองนั้นแต่ยังมีชีวิต ช่วยหาหน่อยนะคะ เผื่อมีคนเคยดู หรือเราจำผิดอะไรบ้างก็ไม่รู้ มีเรื่องที่เหมือนจะคล้ายๆบ้างมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่