Apple Watch Always-On มีปัญหามั้ย ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมพึ่งซื้อ Apple Watch Series 8 (อัพมาจาก S3) แล้วอยากลองใช้ฟังก์ชันจอติดตลอด
(Always-on Display)

เท่าที่ไปอ่าน Reddit มีคนบอกว่า S5 ใช้นานๆแล้วเกิดอาการจอ burn ภาพติดบนจอ

ผมเลยอยากสอบถามทุกท่านที่ใช้ฟังก์ชันนี้ ว่ามี
ปัญหาใดเกี่ยวกับจอ (หรือปัญหาอื่นๆ เช่น สุขภาพแบตลดลง) มั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่