แนะนำเกมที่เล่น 4 คนบน PS4 หน่อยครับเกม Deluxeเท่านั้น

กระทู้คำถาม
ผมกับเพื่อนๆเพิ่งตั้งชื่อ playstation plus ระดับ Deluxe มาแล้วพวกผมนัดกันวันเสาร์นี้จะเล่นเกมกันแต่ผมกลับมาคิดดูว่ามันจะมีเกมอะไรบ้างที่มาเล่นด้วยกันได้ 4 คนแล้วสนุกบาง ผมคิดได้แต่ overcook กับ Minecraft dungeon เท่านั้นใน(Deluxe)ที่ผมเล่นด้วยกันแล้วสนุก แล้วผมจะถามว่าพอจะมีใครแนะนำเกมที่มันเล่นด้วยกัน 4 คนได้ไหมครับ(ถ้าพิมพ์ไม่เข้าใจขออภัย) ปล ทำไมไม่ไปหาเอง เพราะพวกผมเล่นps4ได้เฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ท่านั้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่