K plusใช้ในมาเลเซียได้ไหทค่ะ

คือว่าเรากำลังจะไปมาเลเดือนหน้าคะ แล้วเราจะแล้วเงินไป3500ค่ะในบัญชีธนาคารอีก3000ค่ะกลัวว่าจะไม่สามารถใช้ในมาเลได้ค่ะแล้วเเราไป5วัน4คืนด้วยกลัวว่าเงินที่เราแลกไปจะไม่พอค่ะ *บอกก่อนมาเราไปกับทางโรงเรียน* เดินทางโดนรถทัวร์ค่ะ เพราะเรากรอกข้อมูมที่ทางโรงเรียนให้ไปแล้วค่ะตอนนี้เราคิดว่าทางแก้คือทักไปบอกครูก่อนค่ะว่าเราจะแลก4500เพิ่มมาอีก1000บาท

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่