ซื้อ usb bluetooth สำหรับ pc แบบ usb เชื่อมต่อ หูฟังน่าจะรุ่นเก่าเสียงไม่ดีเลย แถมโทรศัพท์ยี่ห้อหนึ่งมาครับ

เสียงมันขาดๆหายๆ  delay ด้วย  เห็นเขาว่า ถ้าใช้หูฟัง รุ่นใหม่ๆ จะแก้ปัญหาได้แต่ผม ก้อไม่กล้าเสี่ยงแล้วครับ  สงสัยต้องใช้แบบมีสายเหมือนเดิม 
คนอื่นคิดว่ายังไงครับ  พอมีเทคนิด แนะนำไหมครับ

ปกติใช้หูฟังแบบไหน   (ถ้าเป็นแบบครอบสายจะยาว แต่ว่าผมชอบแบบ plug เลยมีปัญหาหน่อย)

ปล. ผมคิดว่า technology bluetooth เขาไม่ได้พัฒนาบน pc ให้ดีตาม hardware อื่นๆเลยครับ ยังห่วยมากอยู่เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่