Top club เเบบนี้คือโดนโกงหรือเปล่าคะ

สวัสดีค่ะ  ตอนนี้หนูช่วยที่บ้านขายของ  โดยรับหน้าที่รับออเดอร์ทางออนไลน์  วันนี้มีลูกค้าทักมา อยากจะสั่งของ เเต่ให้เราเข้าร่วมกลุ่ม เพื่อที่จะได้คุยกับลูกค้าที่อยากจะซื้อ เข้าประเด็นเลยคือ เป็นกลุ่มฝากร้าน โปรโมทร้านค่ะ  มีเว็บ เป็นของ top club เค้าให้เรา ยืนยันเพื่อรับรหัส ตอนเเรกให้โอนไปก่อน  200 เเล้วได้รับเงินคืน 250 เราก็ทำต่อ โอนไปอีก 700 ได้คืนมา 870 บาท ต่อมาให้โอนอีก  3100 เเต่ยังไม่ได้คืน ให้ทำต่อไปอีก ให้โอน เพิ่มอีก 9300 พอโอนไปเเล้วก็ให้โอนเพิ่มอีก  27900  จะสามารถถอนเงินคืนได้ พอคุยกับเค้าว่า เราไม่ทำต่อเเล้ว ขอถอนยอดเก่าออกได้มั้ย เค้าบอกต้องโอนให้ครบก่อน ถึงจะถอนคืนได้ รวมเงินที่เรายังไม่ได้คืน 12400 บาท พอคุยกับเค้าไม่ได้ผล เราก็เลยโทรเเจ้งความ 1441 พี่ๆว่า ในกรณีนี้หนูจะได้เงินที่โอนไปคืนมั้ยคะ  เเคปเเชทที่คุยกันไว้ เเละสลิปเเล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่