คิดยังไงดีครับที่แฟนจะทำพริตตี้

คือผมกับแฟนเทลาะกันอะครับส่วนมากจะเป็นเรื่องเงินซึ่งปกติก็ไม่ได้เทลาะเรื่องนี้กันบ่อยหรอกครับแต่ว่าช่วงนี้งานผมก็เข้าน้อยเลยไม่ได้ส่งไปให้นางบ้างอะครับเลยเทลาะกันเเฟนคุยกันดีๆเเฟนก็บอกว่าเพื่อนเเฟนทำงานพริตตี้ได้ตังดีได้เดือนละเป็นหมื่นๆละเเฟนผมพูดไปพูดมาก็บอกน่าสนใจดีนะแต่มันจะมีการแบบพวกฝรั่งจะลวนลามนอนกับฝรั่งอะครับซึ่งผมบอกเลยว่าไม่โอเคมากๆเลยเทลาะกันครับก็หนักอยู่นะครับเลยตกลงกันว่างั้นจะไปทำงานอีกร้านนึงแต่จะไม่มีเวลาให้เลยผมก็เลยโอเคดีกว่าให้แฟนทำพริตตี้

ส่วนตัวที่ไม่ชอบนะครับ
1.เป็นคนหวงแฟนอยู่แล้วมันทำใจอยากอะครับ

2.มันดูแบบไม่มีความเเคร์ความรู้สึกกันเลยที่ว่านอนกับฝรั่งแล้วเราก็ได้แต่รอเขาโดยไม่รู้และปล่อยให้คนที่รักโดนลวนลามรึทำตามฝรั่ง

3.ไม่โอเคกับเรื่องนี้ด้วยครับมันดูแบบเราไม่ได้อยู่ด้วยกันเเล้วต้องมาคอยกังวลอะว่าเขาจะเป็นไรไหม

พี่ๆคิดเห็นกันอย่างไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่