มีใครชอบดูหนังผีมากๆเหมือนเราบ้างมั้ยคะ

สวัสดีค่ะ เนื่องจากเจ้าของกระทู้เกิดเหงาขึ้นมา เลยมาชวนเพื่อนๆคุยค่ะ เราเป็นคนนึงที่ชอบดูหนังผีมากๆ เราชอบความตื่นเต้นค่ะ เคยถึงขั้นอยากลองนั่งดูคนเดียวในโรง อยากรู้ว่ามันจะตื่นเต้นขนาดไหน แต่เราเป็นคนที่ถ้าผีในเรื่องโดนทำไม่ดีก่อนตายแล้วมาเอาคืนเราไม่กลัวนะคะ จะรู้สึกสงสารและคอยเชียร์มากกว่า เราจะกลัวพวกผีที่หลอกหรือฆ่าคนโดยไม่มีเหตุผลมากกว่าค่ะ แล้วเพื่อนๆหล่ะคะ ชอบดูหนังผีมั้ย มาคุยกันค่ะ 
อมยิ้ม01 หากแท็กผิดห้องต้องขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่