มีใครจำการ์ตูนยุค90เรื่องนี้ได้บ้างคะ

สวัดดีค่ะช่วยเราหาการ์ตูนเรื่องนี้หน่อยค่ะส่วนตัวจำได้ลางๆอยากกลับไปดูอีกค่ะ
เป็นการ์ตูนญี่ปุานพล็อตเรื่องเล่าว่าสิ่งของที่เราไม่ได้ใช้เเล้วเเต่เก็บรักษาอย่างนี้วันนึงจะมีเพื่อนตัวจิ๋วเกิดออกมาหน้าตาเหมือนหนูเเฮมเตอร์ก่อนเกิดจะมีไข่
ให้ตอก
ตัวเอกเป็นเด็กผู้หญิงผมสีน้ำตาลอ่อนๆมีน้องชาย1คนมีเพื่อนตัวเเรกที่เกิดมาจากดินสอสีเขียวอันสั้นๆที่นางเอกทิ้งไม่ลงเพราะเสียดาย
เหมือนจะเคยออกช่อง7ด้วยค่ะ
ทั้งหมดจำได้เเค่นี้จริงๆค่ะช่วยหน่อยนะคะ🥹😭

ไข่หน้าตาประมาณเเบบนี้ค่ะอาจจะไม่เหมือนเเต่จำไม่ได้เเล้วค่ะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่