🌹🌹🌹กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 98/366 วัน 366 ภาพ ปีที่ 15 ประจำวันอาทิตย์ที่ 7 เมษายน 2567

สวัสดีค่ะ รับไม้ต่อจากคุณ เซเว่นหน้าหอใน ค่ะ 
🎉🎉🎉วันนี้มาในหัวข้อ ภาพถ่ายจากที่สูง จะสูงแค่ไหนก็ได้นะคะ
ส่งภาพสวยๆเข้ามาให้ชมกันเยอะๆนะคะ
🥳🥳🥳🥳🥳ท่านผู้โชคดีที่จะได้รับไม้ต่อคือ ความเห็นที่เลขวินาทีหลักหน่วย คือ 0 2 4 6 8 เป็นคนที่ 3 ค่ะ
ไม้สำรอง 1 คือ ท่านที่ความเห็นที่ 9
ไม้สำรอง 2 ค่อ ท่านที่ความเห็นที่ 10 ค่ะ
🙏🙏🙏🙏 ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่