มาตามหา Anime ครับ อยากให้ช่วยแนะนำ

ผมเบื่อกับเมะแนวต่างโลก ฮาเร็ม หรือพวกชอบเซอวิสแล้ว บอกตามตรงเมะแนว พวกนี้มีเยอะจนเอียนแล้ว เบื่อมาก 

เลยอยากให้ทุกคนแนะนำ Anime manga manhwa novel(WN)(LN) ที่เป็นแนะลอมคอม เลิฟคอม ที่ตัวเอก(พระเอก)มีนางเอกคนเดียว เอาง่ายๆคือมีคนรักแค่คนเดียว ไม่มีฮาเร็ม (หรือไม่ก็ไม่มีนางเอกไปเลยตัดปัญหา) ช่วยแนะนำให้ผมที 

ผมอยากได้แนวแบบ
Yahari
Classroom of the elite 
ซากุระโซ
รักร่วงป่วนใจ
รักลัข้ามหอของนายหมากับน้องแมว
สาวเมดผจญหนุ่มป่วน
ยามาดะกับแม่ทั้ง7

ผมอยากได้แนวคล้ายๆอะไรพวกนี้อะครับ อยากหาอ่านหาดู
(ขอแบบไม่มีฮาเร็มนะเบื่อมาก)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่