มีใครรู้จักมังฮวาวายเรื่อง กิลด์รักข้ามรั้ว ในบูมตูนไหมคะ เกมในเรื่องนี้ที่พระเอกกับนายเอกเล่นเป็นเกมแนวไหนคะ

คือพอดีเราอ่านเรื่องนี้แล้วอยากเล่นเกมแบบนี้อะค่ะTT เลยอยากรู้ว่า เกมแนวที่พระเอกกับนายเอกเล่นมันคือเกมแนวอะไรคะ  แนะนำเกมให้เราเลยก็ได้นะคะอยากเล่นเป็นแนวนี้เลยค่ะ  แบบที่ตัวละครในเกมน่ารัก ๆแบบนี้เลย ขอเป็นเกมที่สามารถเล่นบนไอแพดได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่