ทำยังไงดีคะแม่หนูติดหนี้เยอะมาก

สวัสดีค่ะหนูทำยังไงดีคะหนูหนักใจเรื่องแม่มาหลายเดือนมากๆคือแม่หนูยืมเงินกู้มาเพื่อจะไปทำงานต่างประเทศแต่ไม่ผ่านตมเลยทำให้ไม่ได้ไปส่วนเงินที่แม่หนูกู้มาก็ใช้ไม่ไหวหนูหนักใจมากๆเลยค่ะหนูอยู่แค่ประถมกำลังจะขึ้นมัธยมแล้วมันขึ้นมัธยมมันต้องใช้เงินเพิ่มมากขึ้นหนูกลัวคุณแม่จะจ่ายไม่ไหวมันหนักใจมากเลยค่ะหนูใช้ชีวิตไม่เต็มที่อิ่มเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่