อยากยกเลิกแพ็กเกจดีแทค

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คืออยากยกเลิกแพ็กเกจหลักของดีแทคอะค่ะ ลองติดต่อเบอร์ต่างๆตามกระทู้อื่นแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
นกฮูก [update 06/04/2024 15:40 น.] น้องใจดีได้รับข้อมูลหมายเลขของคุณ "สมาชิกหมายเลข 6729412" แล้ว พร้อมติดต่อกลับเพื่อแจ้งข้อมูลเพิ่มเติมแล้วครับ

นกฮูก น้องใจดีดูแลเพิ่มเติมให้ครับ สามารถแจ้งหมายเลขโทรศัพท์ ชื่อ/นามสกุล ผู้จดทะเบียน พร้อมแนบ Link กระทู้นี้ เข้ามาทางหลังไมค์ได้เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่