มีคนเข้ากูเกิลเรา ทำไงดี เครียดมาก

กระทู้คำถาม
เรารู้สึกตะหงิดใจเลยไปดูค่ะ เห็นว่ามีคนเข้ากูเกิ้ลเรา อีกแล้ว!? เรากังวลมากเลยค่ะ เราสามารถย้ายรูปที่อยู่ในPhotosเราออกจากบัญชีนั้นแล้วมาอยํู่ในเครื่องเราแทน ยังไงดีคะ
ตอนนี้เราเปลี่ยนรหัสผ่านแล้ว แล้วเราไม่เคยบอกรหัสผ่านใครด้วยสัฃสัยว่าเขาคือใคร ถ้าสามารถย้ายรูปได้บอกหน่อยนะคะหรือว่าย้ายรูปไปยังอักบัญชีนึงยังไงคะ เครียดมากเลย 
เราว่าถ้าย้ายรูปเสร็จเราจะลบบัญชีนั้นทิ้งค่ะ ใครรู้ตอบทีนะคะเครียดมากไๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่