ผมสงสัยครับในชีวิตจะมีใครบ้างตกงานซ้ำแล้วซ้ำเล่าบ่อยๆบ้างครับ จนอาจจะไปเริ่มธุรกิจ หรืออาจจะยังหางานอยู่วนลูปไป

คือาจจะแบบมีเหตุจำเป็นหรือ อาจจะมีเหตุการณ์ไม่คาดคิด แล้วพอหางานได้แล้วก็ตกงานซ้ำแล้วซ้ำอีกวนเป็นลูปไป ทั้งทีใจจริงไม่ได้อยากตกงาน บ้างรึเปลาครับ แค่สงสัยว่าจะมีคนแบบนั้นบ้างไหม คนที่ไปที่ไหนก็ต้องมีเหตุให้ออกจากงานอาจจะเหตุผลส่วนตัว หรือเหตุที่ต้องทำให้เราออกโดยไม่ได้เกี่ยวกับเราก็ได้ครับ อยากทราบประสบการณ์แต่ละคนครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่