กรุงไทย อเนกประสงค์ข้าราชการ

สอบถามค่ะ พอดีหนูยื่นกู้กรุงไทยอเนกประสงค์สำหรับข้าราชการ หน่วยงานมี MOU เอกสารพร้อมำอยื่นเสร็จเจ้าหน้าที่บอกว่า บรรจุไม่ถึง 1 ปี ไม่ได้ ต้องบรรจุครบ 1 ปีก่อน แต่ทำงานที่หน่วยงานนี้มา 3 ปีแล้ว บรรจุเพิ่ง 7 เดือน แต่สอบถามไปบางสาขาแจ้งว่าสามารถยื่นได้ สรุปคือต้องรอบรรจุครบ 1 ปีไหมค่ะ พอดีเอกสารผ่านสิทธิ์เขียนว่าเป็นสาขาที่ติดต่อตอนแรก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่