ไม่เคยไปรายงานตัวเกณฑ์ทหารมาหลายปี (ไม่ได้รับหมายเรียก)

ไม่เคยไปรายงานตัวหรือไปเกณฑ์ทหารเลย
ตอนนี้อายุจะ26แล้ว อยากทราบว่าถ้าเราอยากไปรายงานตัวจะยังทันไหม และต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง ไปที่ไหน รบกวนด้วยครับ พอดีติดทำงานกับเรียนจนพอใกล้ถึงวันทีไร ลืมทุกที ตอนนี้พึ่งเรียนจบป.ตรีเลยอยากเคลียร์ปัญหาเรื่องนี้ให้หมดครับ (เห็นข่าวในเฟสว่ามีเกณฑ์ทหารถึงนึกได้เลยมาโพสถาม)
รบกวนพี่ๆหน่อยครับไม่ได้ตั้งใจหนี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่